Be-high Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ

5 posters

Go down

ชาวบี-ไฮ อยากได้ป้ายชื่อเป็นแบบไหน

เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_lcap0%เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_lcap29%เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_rcap 29% 
[ 2 ]
เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_lcap14%เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_rcap 14% 
[ 1 ]
เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_lcap0%เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
[ 0 ]
เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_lcap57%เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Vote_rcap 57% 
[ 4 ]
[ 0 ]
[ 0 ]
[ 0 ]
[ 0 ]

คะแนนทั้งหมด : 7

Poll closed

เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Empty เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Apr 25, 2009 3:47 am

อยากให้สมาชิกชาวบี-ไฮ เสนอไอเดียหน่อยครับ
พี่ไม่อยากยึดติดกับความคิดพี่คนเดียว

ใครมีไอเดียดีๆ คอนเซ็ปต์ดีๆ มาบอกๆ กันนะครับ
จะได้ออกมาดีๆ (มั้ง) นะ

เรื่องเสื้อ บอกไอเดียมาได้เลยครับ
ส่วนป้ายชื่อพี่ขอโหวตเด้อ

รวมตัวอย่างทั้งหมดที่พี่เคยทำครับ (สายฝันปี 1 ไฟล์หายแหะ) เอาไปดูเผื่อเป็นแนวทางนะครับ
เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Name_Red1เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ P_ti2
เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Team1_1เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Ti-1เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Sos
Admin
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Empty Re: เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ

ตั้งหัวข้อ  ๐นู๋วาโย๐ Sun Apr 26, 2009 2:39 am

พี่ติครับ เรื่องแบบเสื้อ
ถ้าเสร็จแล้วช่วยโทรบอกผมน่อยได้ไหมคับ
ผมจะได้ไปเอาอ่ะคับพี่
ยิ่งเสร็จไว ยิ่งอุ่นใจครับผม

ขอบคุณครับพี่ Cool
๐นู๋วาโย๐
๐นู๋วาโย๐
พ่อลูกคนที่ 1 เทพที่สุด

เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ Empty Re: เรื่องแบบเสื้อ+ป้ายชื่อ

ตั้งหัวข้อ  pastabell Mon Apr 27, 2009 3:03 pm

กราฟฟิกนำแว้ว ว
เย้ๆๆๆ
pastabell
pastabell
บร๊ะเจ้า
บร๊ะเจ้า

ตั้งหัวข้อ  บ้านของหัวใจ Thu Apr 30, 2009 9:39 pm

เมื่อไหร่จาแซงกราฟฟิก

^^
บ้านของหัวใจ
บ้านของหัวใจ
ระดับเทพ

ตั้งหัวข้อ  นู๋กิมจุ้ย Sun May 03, 2009 10:31 am

ซะงั้นน่ะ...

เอาตามความคิดนู๋ต๊อดติเลยครับ

สวยอยู่แล้ว Very Happy
นู๋กิมจุ้ย
นู๋กิมจุ้ย
ลูกคนที่ 1 เข้ามัธยม 1

ตั้งหัวข้อ  pastabell Tue May 26, 2009 2:11 pm

สวยจริง!
คอนเฟิร์ม มมมม
pastabell
pastabell
บร๊ะเจ้า
บร๊ะเจ้า

ขึ้นไปข้างบน