Be-high Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามหน่อยค่ะ

shippo
SUGAR*
6 posters

Go down

ถามหน่อยค่ะ Empty ถามหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  SUGAR* Sat Mar 27, 2010 1:24 am

ที่ติดรูป ให้ติดรูปอะรัยหรอค่ะ ?

SUGAR*
แรกเกิด

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถามหน่อยค่ะ Empty Re: ถามหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  shippo Sat Mar 27, 2010 3:37 pm

หมายถึงรูปตรงไหนคะน้อง ??

รูปเล็กๆตรงมุม หน้าแรก หรือกรอบใหญ่ๆหน้าสุดท้ายคะ ? Very Happy Very Happy
shippo
shippo
พ่อลูกคนที่ 1 เทพที่สุด

ถามหน่อยค่ะ Empty Re: ถามหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Mar 27, 2010 5:09 pm

ถ้าเป็นรูปที่ติดตรงใบสมัคร หน้าแรก เลย
ให้ติดภาพที่น้องต้องการได้เลยค่ะ
จะเป็น ภาพนักเรียน หรือ ภาพถ่ายเล่นๆ ก็ได้ค่ะ ตามความสะดวกนะคะ ^^

มีอะไรสงสัยอีก สอบถามได้เลยนะคะ =)
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  behigh Thu Apr 08, 2010 3:03 pm

น้องไม่ค่อยสงสัยอารัยเลยเนอะ

ไม่เห็นเข้ามาถามไรกันเลย
behigh
behigh
ประถมศึกษาปีที่ 2

ตั้งหัวข้อ  pastabell Sun Apr 11, 2010 7:41 pm

นู่สงสัยค่ะ
ถ้าแม่ไม่ให้แต่อยากไปทำไงดีค้ะพี่ อี้อี้ :DD
คิดถึงบีไฮจังงง Very Happy
pastabell
pastabell
บร๊ะเจ้า
บร๊ะเจ้า

ตั้งหัวข้อ  hipnos Mon Apr 12, 2010 6:03 pm

เหอะๆ
ตื้อเท่านั้นที่ครองโลก
ขอมันทุกครั้งที่มีโอกาด เน้อนู๋
hipnos
hipnos
ลูกคนที่ 1 เข้ามัธยม 4

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics